Kwatanta Matsalolin Gidan Aluminum da Resistors Siminti

Kwatanta Matsalolin Gidan Aluminum da Resistors Siminti

Dubawa: 29 views


Aluminum Resistorsda Siminti Resistors suna cikin nau'i ɗaya na resistors na waya, amma babu bambanci tsakanin Aluminum Resistors da Cement Resistors dangane da ƙimar juriya.Siminti resistors su ne wirewound resistors da aka rufe da siminti, watau resistor waya ta raunata akan sassan yumbu maras alkali mai juriya da zafi, a waje guda ana karawa da zafi-, danshi, da kayan juriya na kariya da gyarawa. an sanya jikin resistor na waya a cikin firam ɗin yumbu mai murabba'i, wanda aka cika kuma an rufe shi da siminti na musamman mara ƙonewa.Babban gefen siminti resistor an yi shi ne da yumbu.Akwai nau'ikan siminti iri biyu: resistors na siminti na yau da kullun da masu tsayayyar simintin talc.

50107-11

Daga ikon ra'ayi, ikon daaluminum gidan resistorza a iya yin girma, amma siminti resistor za a iya yin kawai 100W.Aluminum mai gida resistor nasa ne na mafi girman ƙarfin wuta, wanda ke iya ba da izinin wucewar manyan igiyoyin ruwa.Matsayinsa iri ɗaya ne da na gaba ɗaya, sai dai ana iya amfani da shi a lokuta masu girma, kamar jeri tare da injin don iyakance lokacin farawa na injin, ƙimar juriya gabaɗaya ba ta da girma.Siminti resistors suna da halaye na ƙananan girman, juriya mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, juriya mai zafi da ƙarancin zafi mai kyau, ƙarancin farashi, da sauransu. kayan aiki.

SQP-2

Daga ra'ayi na aikin watsar da zafi, don yin misali mafi sauƙi,aluminum gidan resistorssuna daidai da kwandishan, kuma masu tsayayyar siminti suna daidai da magoya baya.Aluminum harsashi thermal yi aiki ne mai kyau, overload iya zama dace sanyaya, sabõda haka, juriya zafin jiki ba ya kai wani sosai high, a cikin wani takamaiman kewayon, juriya darajar ba ya canja, yayin da ciminti resistor sanyaya ya zama kadan muni.A lokacin aikin samarwa, resistor na aluminium shima yana sanye da kayan siminti na musamman a ciki, bambancin shine ɗayan a waje da kunshin shine alloy na aluminum, ɗayan waje shine ain.