Braking Resistor Bank

  • Ƙayyadaddun bayanai
  • Wutar Wuta 1kW - ​​200kW, wasu akan buƙata.
    Ƙimar Juriya na Suna 0.5Ω - 1000Ω, wasu akan buƙata.
    Juriya Juriya ± 5%, ± 10%. wasu akan bukata.
    Wutar Wuta Mai Aiki 110V - 1040VAC ko DC, wasu akan buƙata.
    Tsarin Aiki Na ɗan lokaci, na ɗan lokaci.
    Nau'in sanyaya Sanyaya Halitta daidai yake, ana buƙatar sanyayawar-Tsarin iska ko sanyaya ruwa
    Tsaro Kariyar yawan zafin jiki zaɓi ne. (gane ta hanyar thermal canji).
    Yin hawa Hawan ƙafafu. 360° casters ana nema.
  • Jerin:
  • Alamar:ZENITHSUN
  • Bayani:

    ● Ana iya amfani da dukiyar resistors don watsar da zafi don rage jinkirin tsarin injiniya. Wannan tsari shi ake kira dynamic braking kuma irin wannan resistor shi ake kira dynamic braking resistor (ko kuma kawai birki resistor).
    Ana amfani da resistors na birki don (kananan) tsarin motsi, amma kuma don manyan gine-gine kamar jiragen ƙasa ko tarago. Babban fa'ida akan tsarin jujjuyawar birki shine ƙarancin lalacewa da tsagewa da saurin raguwa.
    ● ZENITHSUN Braking Resistor Banks suna da ƙananan ƙimar ohmic da ƙimar ƙarfin ƙarfi.
    ● Don ƙara ƙarfin ɓarnawar wutar lantarki, ZENITHSUN Braking Resistor Banks yakan haɗa da fins mai sanyaya, fanfo ko ma sanyaya ruwa.
    ● Fa'idodin bankunan resistor masu birki akan birki mai ƙarfi:
    A. Ƙananan lalacewa na abubuwan da aka gyara.
    B. Sarrafa wutar lantarki a cikin matakan aminci.
    C. Saurin birki na motocin AC da DC.
    D. ƙarancin sabis da ake buƙata kuma mafi girman dogaro.
    ● Yarda da ƙa'idodi:
    1) IEC 60529 Digiri na Kariya da Yake bayarwa
    2) IEC 60617 Alamun Zane da zane-zane
    3) IEC 60115 tsayayyen resistor don amfani da kayan lantarki
    ● Yanayin shigarwa:
    Tsawon Shigarwa: ≤1500m ASL,
    Yanayin yanayi: -10 ℃ zuwa +50 ℃;
    Humidery na Dangi: ≤85%;
    Matsin yanayi: 86 ~ 106kPa.
    Wurin shigarwa na bankin kaya ya kamata ya bushe kuma ya zama mai iska. Babu wani abu mai ƙonewa, fashewa da ɓarna a kusa da bankin lodi. Saboda resistors ne heaters, da yawan zafin jiki na load bank zai zama mafi girma da kuma mafi girma, akwai ya kamata a bar wasu sarari a kusa da load bank, kauce wa rinjayar waje zafi Madogararsa.
    Lura cewa ƙila za a iya samun ƙira na al'ada. Da fatan za a yi magana da memba na ƙungiyar tallace-tallace don ƙarin bayani.

  • Rahoton Samfura

    • RoHS mai yarda

      RoHS mai yarda

    • CE

      CE

    KYAUTA

    Zafi-Sale Samfura

    Resitor Mai Tsaya Tsaye

    200A 6.95Ohm Tsakanin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa (NGR)

    DC Load Bank

    Ruwa Mai sanyaya Load Bank

    High Voltage Load Bank

    400A 10.4Ohm Tsakanin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa

    TUNTUBE MU

    Muna son ji daga gare ku

    Babban ƙarshen fim mai kauri mai ƙarfin ƙarfin lantarki a gundumar Kudancin China, gundumar Mite Resistance Haɗa bincike da haɓakawa, ƙira, da samarwa